Masana'antun Binciken Pogo Pin na China 0.25mm | Xinfucheng
Gabatarwar Samfuri
Menene Pogo Pin?
Ana amfani da Pogo Pin (Pin Spring) don gwada semiconductor ko PCB da ake amfani da su a cikin kayan lantarki da yawa ko na'urorin lantarki. Ana iya ɗaukar su a matsayin gwarzo mara suna wanda ke taimaka wa rayuwar mutane kowace rana.
Muna da mafi kyawun kayan aiki na zamani, injiniyoyi da ma'aikata masu ƙwarewa, tsarin sarrafawa mai inganci da kuma tallafi mai kyau ga ma'aikata masu ƙwarewa kafin/bayan siyarwa don 2022 Mai Kyau Zinare Mai Rufe SMT Spring Loaded Contacts Pogo Pin, Muna maraba da dillalan gida da na waje waɗanda ke kira, wasiƙun tambayoyi, ko zuwa ga masana'antu don musanya, za mu ba ku kayayyaki masu inganci tare da ayyukan da suka fi himma, Muna duba gaba zuwa ga tafiyarku da haɗin gwiwarku.
2022 Babban ingancin China Pogo Spring Contact Probes da 5A-30A Hight Current Pogo Pin, Kullum muna dagewa kan ka'idar gudanarwa ta "Inganci shine farko, Fasaha shine tushe, Gaskiya da kirkire-kirkire". Mun sami damar haɓaka sabbin kayayyaki akai-akai zuwa babban mataki don biyan buƙatun abokan ciniki daban-daban.
Nunin Samfura
Sigogin Samfura
| Lambar Sashe | Diamita na Waje na Ganga (mm) | Tsawon (mm) | Nasiha don Lodawa Allon allo | Shawara ga DUI | Ƙimar da ake da ita a yanzu (A) | Juriyar hulɗa (mΩ) |
| DP1-015052-BB05 | 0.15 | 5.2 | B | B | 1 | <100 |
| Pitch 0.25mm Socket Pogo Pin Probes samfuri ne na musamman wanda ba shi da isasshen kaya. Da fatan za a sanar da ku a gaba kafin siyan ku. | ||||||
Aikace-aikacen Samfuri
Ga jerin DP, muna da na'urorin bincike na bazara masu inganci sosai don ƙaramin oda da kuma cikin ɗan gajeren lokacin jagora. Muna da samfuran da ke fitowa daga diamita na waje na na'urar bincike 0.11mm.
Ana iya raba amfani zuwa:
A. Gwajin allon kewaye na gani: gwaje-gwajen allon kewaye kafin a shigar da kayan aiki kuma gwaje-gwajen gano na'urori masu buɗewa da gajerun da'ira ne kawai. Yawancin samfuran binciken cikin gida na iya maye gurbin samfuran da aka shigo da su daga ƙasashen waje;
B. Binciken gwaji ta yanar gizo: Binciken gano abubuwa bayan an sanya kayan aiki a kan allunan da'ira na PCB; babbar fasahar kyawawan kayayyaki har yanzu tana hannun kamfanonin ƙasashen waje. An ƙirƙiri wasu samfuran binciken cikin gida cikin nasara kuma suna iya maye gurbin samfuran binciken da aka shigo da su daga ƙasashen waje;


