fil ɗin socket pogo (fil ɗin bazara)

game da Mu

Bayanin Kamfani

An kafa kamfanin Xinfucheng Electronics Co., Ltd a shekarar 2003.Tana cikin Shenzhen, ganin cewa masana'antar lantarki ta zamani tana bunƙasa. Ƙwararru ce ke ƙera na'urorin bincike da kuma soket na gwaji. Duk masana'antar tana da wani yanki na musamman.murabba'in mita 2,000Layin haɗawa, lathe na CNC, layin haɗa kayan lantarki, da cikakken kayan aikin gwaji na aiki. Muna da iyawa da mafita ga matsalolin fasaha masu rikitarwa, oda iri-iri, jigilar kaya cikin sauri, inganci mai ɗorewa. An keɓance kuma an ƙera sama da dubban samfura don buƙatun abokin ciniki da buƙatunsa. Xinfucheng ya ci gaba da gabatar da fasahar kera na'urori da rarrabawa. Kayayyakin na'urorin bincike sun haɓaka ta hanyar ci gaba da bincike da haɓakawa, ci gaba, suna mai da hankali kan amfani da su sosai don gwajin samfuran fasaha masu girma kamar masana'antar semiconductor, masana'antar lantarki, da masana'antar PCB. Inganci yana kama da na Turai, Amurka, Japan da sauran ƙasashe sun sami amincewa da amincewa gaba ɗaya daga masana'antar na'urori da masu amfani da su.

Hanyar Ci Gaba

2003

A ranar 3 ga Agusta, 2003, an kafa sashen baje kolin kayan lantarki da tallace-tallace na Shenzhen Xinfucheng a hukumance. A farkon kafawar, manyan tallace-tallace da rarraba na'urorin gwaji sun kasance a Koriya, Japan, Jamus, da Amurka.

2009

Sashen tallace-tallace na Xinfucheng Electronics ya fara sayar da na'urorin gwaji/kwamfutar gwaji mai yawa ga Kudancin China da Gabashin China, kuma darajar fitar da kamfanin ta wuce yuan miliyan 5 a karon farko.

2011

Sashen Nunin Kayan Lantarki da Tallace-tallace na Xinfucheng ya kafa layin haɗawa kuma ya fara siyan sassan bincike na ƙasashen waje da yawa don haɗawa da siyarwar OEM.

2016

A shekarar 2016, an fara ƙira da ƙera soket ɗin gwaji. Yana da layin samarwa na CNC, sashen kula da zafi, layin samarwa na lantarki, layin haɗawa... da kuma gabatar da yanayin sarrafa aiki mai kyau.

2017

A shekarar 2017, Kamfanin Xinfucheng ya gabatar da manyan manufofi guda hudu. Kamfanin Xinfucheng ya tsara "Shirin Ci Gaban 2017~2019".

Faɗin Kasuwanci

Na'urar gwajin fakitin Semiconductor (BGA Testing Probes)
◎ Soket ɗin gwajin Semiconductor (Soket ɗin Gwaji na BGA)
◎ Gwajin allon da'ira da aka buga ta PCB (Tarihi Bincike)
◎ Gwajin Da'ira a Cikin Layi. da Aiki (Gwajin Bincike)
◎ Allurar mita mai tsayi ta Coaxial (Masu Binciken Coaxial)
◎ Allurar coaxial mai yawan wutar lantarki (Babban Gwajin Gwaji)
◎ Baturi da fil ɗin Eriya

Kasuwanci-Scope-bg
Kasuwanci-Scope-bg

Masana'antar Sabis

PCB

PCB

CPU

CPU

RAM

RAM

Katin Zane-zane

Katin Zane-zane

CMOS

CMOS

ICT (Gwajin Kan layi)

ICT (Gwajin Kan layi)

Gwaji Soket Taro

Gwaji Soket Taro

Kyamarori

Kyamarori

Wayar hannu

Wayar hannu

SAURARA MAI KYAU

SAURARA MAI KYAU

Hanyar

Hanyar IC

Gwajin da'ira mai haɗaka ya haɗa da tabbatar da ƙira a cikin ƙirar guntu, duba wafer a cikin kera wafer, da kuma gwajin samfura bayan marufi. Ko da kuwa matakin da aka ɗauka, don gwada alamun aiki daban-daban na guntu, dole ne a kammala matakai biyu. Ɗaya shine haɗa fil ɗin guntu tare da kayan aikin mai gwadawa, ɗayan kuma shine a sanya siginar shigarwa zuwa guntu ta hanyar mai gwadawa, da kuma duba aikin guntu. Siginar fitarwa don tantance ingancin ayyukan guntu da alamun aiki.

Tsarin Ƙungiya

Tsarin Ƙungiya-2